Lam 3 Sóng Thấp 15mm L3S15-VN02
189.000 VNĐ / thanh
Mã sản phẩm: L3S15-VN02
Kích Thước 3000 mm x 195 mm x 15 mm
Tình trạng: Còn hàng
Viewed 2573 times
Mô tả Sản Phẩm
Lam 3 Sóng 15mm L3S15-VN02 chính hãng tại M.K FULLHOUSE